Tuesday, June 18, 2013

Heshima ya Uume...

Kuna tabia flani hivi ambayo wanawake wengi nimewasikia wakilalamika na wanaume wengi huwa wanafanya hii tabia, mwanamke unapokuwa kwenye mzunguko hakikisha unaushika uume na kujisevia kwa size yako hiyo ndio heshima ya mzunguko sio unakaa tu mwenyewe yule kijana na hamu zake anakusokomeza tu matokeo yake unaumia halafu huenjoy tena mzunguko na ukirudi nyumbani unaanza kuugulia maumivu wakati mwenzio kashapunguza shida zake anatembea kwa afya.

Na kwa wewe mwanaume mruhusu mwanamke aingize mwenyewe ndani tena mimi napenda kuna wanaume wengine akikuona upo tayari kuingiliwa anakwambia kabia mamii nikaribishe ndani jamani yani tena pale ndio unamkaribisha kwa sifa zote taratibu mpaka anafika, sio wanaume wengine unaingia tu kama unaingia choo cha kupanga puu huna hodi wala nini tena wakato vyoo vingine vya kupanga tu vinamasharti ukiingia lazima upige hodi mara tatu wewe unataka tu kumwaga kama shimo la taka inahusu...

Kile kitendo jamani ni cha raha sio karaha...shaurilo


Reactions:

0 comments:

Post a Comment