Monday, October 29, 2012

Msaada Tutani....

I hope umzima nimeipenda blog yako kwani inakuwezasha mtu kutoa mambo yako ya ndani ambayo kwa jamii wanayaona ni matusi lakini kwa ukweli wa mambo mambo hayo ya matusi yapo nainabidi kuyazungumza.

Mimi nimeolewa miaka 8 iliyopita nna watoto watu na mume wangu nnampenda na yeye ananipenda niliolewa nikiwa na miaka 19 ni hadith ndefu naomba uchukuwe muda kuisoma, aliniona through family friend akanipenda na mimi sikuona vibaya kuolea naye japo amenizidi umri kidogo nilikubali na kusema ndoa siyo jela ntajaribu nikishindwa ntarudi kwetu.

siku ya harusi ikafika ndoa ikapita usiku ule wa ndoa tukaenda hotel tulipofika akaniuliza kabla hajaniingili kama nilikuwa bikira au kazi nimeshaianza yeye kanipenda miye na siyo bikira yangu itakavyo kuwa nimeshakuwa mkewe, na mimi I was just 19 at the time na nilikuwa sijawahi kufanya hilo tendo ni msichana nnae penda dini yangu nikawa nasubiri the right man na the right man akaja, basi nikamuambia sijawahi, alinikumbatia for more than 10min akiniambia pole sana ndon't worry every thing will be ok kutokea hapo to cut the story short ilimchukuwa two week kuniingilia hakutaka niumie ni mwanaume mwenye huruma sana na mahaba.

 
lakini kinachoniumiza kitchwa ni hiki mapenzi anayonifanyia kitandani ni ya ajabu sana akitaka kuniinigilia atachukuwa zaidi ya saa moja kunichezaa wich I don't complain ila anavyonichezea ndio hatari akinianza kuninyonya kuma huwa anapenda kuninyonya na nyuma kunitia ulimi wake au vidole na wakati akinifanya hivyo ni mimi raha zimehsanikolea nikiogopa siku za mwanzo lakini akaniambia wewe mke wangu na mimi ni mumeo naomba niamini sintokufanya tendo baya kinyume na matakwa yako kama unasikia raha enjoy kwani mimi ndio raha zangu naona raha hivi nnanavyo kuchezea naomba na wewe starehe basi Rosemary mpaka nimezowea na nnaona raha mno kutiwa ulimi ndani ya mkundu na vidole na akinitia vidole huwa anatumia special oil ambayo inanifanya nione raha.

 
Sasa aliponiowa hakuniingialia for two weeks alikuwa akinichezea tu mpaka siku nilipomuambia anipe yote ndipo alipo nibikiri sasa na huu mchezo wake nnaona lengo lake lile kuwa raha nnazo zipata kwa chezewa mbele na nyuma kwa wakati mmoja mwisho wake kama siyo mzuri japo kuwa mimi mwenyewe nikitu ambacho sikitaki wala sikipendi lakini kilipoanzi na kufukia hapa nnaogopa, sijuwi nta ki stopisha vipi.

 
swali langu ni hili ni mimi nnamfikiria vibaya au na wewe unamuonaje mtu huyu kwani ni mwanaume wa kwanza kuniingilia na sijapatapo kutoka nje kuona wengine wanafanya vipi, na hapa tulipofikia ntamstopisha vipi kwani nna muona anavyo hangaika na ku -enjoy wakati akinichezea nyuma mungu anajua. Naomba ushauri wako kwani alipoanza alianza kidogo kidogo tena huwa ananiuliza unasikia raha na kweli nasikia raha tena kwa muda mwinigine anaongeza sehemu nyingine kunitekenya na kuniuliza kama nasikia raha na kweli raha ipo mpaka hapa tulipofikia naona kama tunaenda kubaya kwani anavyonichezea huwa kunatekenya mbele na nyuma utamu naomba misaada yenu nifanye nini miye.




Reactions:

13 comments:

  1. kwamie sion ubaya kma miaka yote ajakuingilia bc awez kukuingilia na kma akijaribu mueleze tu ukweli kwamba utk huo mchezo.ila kwass ukijarb htajua umepata mtu uko nje mana hatokuelewa kilaic coz miaka yote mlikuwa mnafanya vp iweje leo?

    ReplyDelete
  2. Friend story yako inasisimua hahahaaaa....me sioni ubaya kwa hivyo anavyofanya mumeo, tena inaonyesha mumeo anajua romance na mahaba pia anayajua, me nimeolewa miaka 4 iliyopita japokuwa mume wangu c mwanaume wangu wa kwanza, mume wangu ni mtundu kwenye sita kwa sita na pia anapenda sana romance na huwa anayafanya yote hayo na sioni kama kuna ubaya..ubya utakuja kama atataka kukuingilia kinyume na maumbile, i mean kukuingiza uume wake mkunduni(sorry kama nitakuwa nimetumia lugha kali) hiyo ndo mbaya na usimruhusu kabisa kukufanyia mchezo huo, mwingine ataanza hivyo hivyo mwisho atataka nyuma na hivi hujawahi utaona labda ndo kawaida, usije ukaruhusu huo mchezo, ila kama ni romance tu we endelea kwa raha zako tena mpe ushirikiano wa kutoshaa....

    ReplyDelete
  3. wewe mtoto ukome na usirudie kumuacha mumeo kukuchezea anavyotaka yeye umemsikia nani anfanya huo mchezo tena unabahati inaonyesha mumeo ankupenda sana maana wanaume wengine wake zao wanawafanya kama wake zao tu wakineda nje kwa wamalaya wanafanya maufundi yote ambayo kwa wake zao hawawafanyi sasa wewe unabahati sana kwani raha ya mume na mke kutombana ni kujifanya kama malaya ndio utamu unanoga na huyo mumeo anakupenda anakuonyesha anataka nini kwako anakufanya kama malaya kitandani mungu akupe raha zipi tena kazi iliyobakia ni wewe kujifanya malaya wakati wa mapenzi na mumeo siyo kukaa kumfikiria atakufira, jiachie mtoto faidi maisha ya kuchezewa na kunyonywa mbele na nyuma

    ReplyDelete
  4. Kwakweli binaadamu sijuwi umfanyie nini ndiyo aridhike yaani wewe unachotakiwa nikujisifu kuwa unapendwa basi akili yako umeshakwenda mbali kwenye kufirwa basiiiiii. Wape chance wengine watakuingilia utalia kilio cha mbwa tena huyo mbebee mgongoni kazi kwako.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante Saud na kiri nilifanya makosa ya kumfikiria vibaya mume wangu atanifira lakini kutoka na maoni yenu nimemuamini na huwa na relax wakati tukipeana mapenzi basi raha za kitandani zimezidi kiasi kwamba nnaweza kuapa hadharani kuwa mume wangu hatombie nje kwani tangu nimemuamini yeye nyumbani kazini kazini nmbani na akitoka lazima atoke na mimi asante kwa maoni yenu

      Delete
  5. Kama ujawah fanyiwa mahaba basi hayo ndio yenyewe,mi kijana wa miaka 23 na mwanamke ninae tombana nae ni wa mwaka 79,lakini mambo ya hapo kitandan mpaka anachoka yeye kwa mahaba ya kichaga ninayompa.....ananinyonya mkundu nami hufanya ivyo pia,wadada sex is more sweaty than honey....by Goodluck(ghipoliti@gmail.com)

    ReplyDelete
  6. Tombaneni watanzania mpaka chooni so a man I IPO!!!.

    ReplyDelete
  7. Ha!ha!haaaaaaaa!huhuuu!!...

    ReplyDelete
  8. Mambo yenu mnafikiria kufilwa filwa kama ndio mara yako ya kwanza ulijuaje hizo ni dalili za kutaka kukuingilia kinyumee..kwa ninihamtuamini harufu ya mavi co nzuri wewe kama jnanyonywa mkunduu basi jitahidi kutoa mavi yote kabla ya game ili utamu usije ukakuzidi ukaja mnyea mdomoni mumeo buree.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ha ha ha ha ha a aaaaa aisseeee mm napita mtaaani tu khaaaa.

      Delete
  9. sioni kma kuna tatzo,we endelea na style ya mapenz aliyokuanzishia

    ReplyDelete