Sunday, September 12, 2010

RAHA JAMANI RAHA....

naskia raha naona utamu unawashwa wapi wewe nikukune wapi eheeeee....
HII NI RAHA UTAMU, RAHA JIPE MWENYEWE NDUGU YANGU UKISUBIRI KUPEWA UTAPEWA MPAKA URUNDURU......hehehehe uuuuiiiiiiii namshukuru Mungu kwa kipaji hiki ambacho kinakufanya wewe upate raha, raha ambayo huwezi kukaa bila kuipata...mmmhhhhhhh

Reactions:

29 comments:

  1. raha ni pale ninapopata mtu wa kumkuna tena mpya ambaye sijawahi kumkuna awali.jamani kuma tamu.hivi wanawake mnalijua hilo kua kuma ni tamu sana.maanake mkifanikiwa kukujoa pammoja mpaka mnalia kwa utamu

    ReplyDelete
  2. Jamani Jamani. Mimi mke wangu hakojoi kabisa na ana wasi wasi sana nikitaka kufanya tendo la ndoa naye. Yeye hilalamika kwamba mboo yangu ni kubwa zaidi. Sikumpata akiwa bikra kwa hivyo ananishangaza. Nimewahi fanya mapenzi na wanawake wengine kabla sijaoa lakini kutokana na bibi yangu kutokojoa, nafikiria sana nipate mwanamke mwingine mwenye kutamani mtalimbo wangu mnee akilia kwa utamu wala sio kulalamika. Jamani munaniweka nyege na kunichanganya!!! Nataka game yenyewe na siwezi kumwacha bibi yangu kwa vile nampenda kwa mengine mazuri anayonifanyiya. Tena nawapenda watoto wetu wanne!. Lakini bado sipati utamu wa kuma, na mtalimbo unanisubua wakati wowote jamani. Kunae wakunisaidia, aniandikie manirageorge@yahoo.com.Naumia kwa kukosa kuma kali ininyanyue jamani!!!!

    ReplyDelete
  3. jitahd kukaa naye mjadiliane, sio kumlazmisha na umwandae kwa muda na usiwahi kumparamia mpaka akuruhusu mwenyewe

    ReplyDelete
  4. kila ki2 kinawezekana, mwanamke hawezi ingizwa bila kuandaliwa.... muandae vizuri na ni vyema ujue ni sehem zp anahisi raha, ucpende kujiridhisha mwenyewe kwa kukojoa mapema.... muandae zaidi na nusu saa.... hakikisha anataka umkune co unakuna2 2

    ReplyDelete
  5. Raha ntapata pale nikipata msichana wa ku do naye

    ReplyDelete
  6. Ntapata raha pale nikipata msichana anayenpenda

    ReplyDelete
  7. chesirejoshua@gmail.com

    ReplyDelete
  8. natamani kupata mschana anayeweza kunyonya mboo vizuri, anitafute tuki42@yahoo.com

    ReplyDelete
  9. mi nina swali kama msichana akifanya mapenzi cku ambayo anatakiwa aingie bleed je atapata mimba jbu plz.

    ReplyDelete
  10. Naamu, mm niseme wanaume huwa tunaharaka sana yakutaka kumaliza raha zote. hebu tupunguzeni jaziba ili wapenzi wetu wapate raha pamoja nasi.

    ReplyDelete
  11. natafuta mwanamama mtu mzima anayejua mapenzi ya pwani aniandikie titomzava@yahoo.co.za

    ReplyDelete
  12. johonstone30@yahoo.com
    msichana mzuri na mpole aniandikie email. atafulahi kufahamiana

    ReplyDelete
  13. na mimi ni mdada

    ReplyDelete
  14. Mimi ni Mama wa miaka 45. Natafuta kijana wa kunitomba vizuri. napenda sana kutombwa. awe na nguvu za kuhimili kunitomba kila mara.

    ReplyDelete
  15. Mimi ndiye yule Mama anayetafuta mtu wa Kunitomba. Tatizo nililonalo ni kuwa napenda sana kutombwa sawasawa jamani nisaidieni. Sihitaji pesa , nahitaji kukunwa kisawasawa. Njooni basi. weka namba zenu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ok mama umepata kijana ambaye lazima utakata kiu yako namba yangu 0717 57 20 99

      Delete
    2. mama umepata kijana atakaye kata kiu yako nitafute kupitia namba hii 0717 57 20 99 nipo dar

      Delete
    3. Wamama nyie watamu sana tatizo hua hampo wakweli wengine mna magonjwa lol...ila mna tombeka sawasawa nawakubali sana, yaani unatomba mpk mashuka mnaondoka yameloa chapachapa maana kuma zenu zinaloa vizuri mkishanyonywa vizuri hua kazi kupiga bao tu na mkiongezwa katerero ni mwenda wa kumwaga tu chwaaa chwaaaaa!!

      Delete
  16. Mi ndio yule mama naomba uweke hewani ombi langu manake na mvua hizi Dsm nikipata mtu nitamtafuta leo ili kwa siku za long weekend tule naye bata sehemu. Jamani nina hamu sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nipo dar pia,kama uko serious nitafute kupitia msumarimtamu@yahoo.com,nitakutomba kila siku mpka upasahau kwenu kabisa

      Delete
  17. natafuta jimama la kuniliwaza, kama yupo tayari anicheck 0773706838

    ReplyDelete
  18. Je unaitaji discussion za mapenzi..au lovestory pia ushauri ungana nasi kwenye group la marafiki katika simu yako ukiwa whatsapp(Gumzotz) tuma neno Nataka ukifutiwa na jina lako ili uunganishwe no.0718832888(Admin) ufurahi na kuburudika na marafiki Wa mikoa mbalimbali...hata pia kutangaza biashara yako.

    ReplyDelete
  19. Natafuta rafiki wa kike tuwasilianae kupitia fulana2010@yahoo.com

    ReplyDelete
  20. Natafuta marafiki wa kuchati nao namba zangu 0782928120

    ReplyDelete
  21. nnatafuta rafiki wa kweli na muwazi nipo arusha ni mfanyakaz wa shirika fulani hpa arusha elimu yyte anitafute kupitia namba 255759216675 au eliasdavson@gmail.com ASNTE

    ReplyDelete
  22. nnatafuta rafiki wa kweli na muwazi nipo arusha ni mfanyakaz wa shirika fulani hpa arusha elimu yyte anitafute kupitia namba 255759216675 au eliasdavson@gmail.com ASNTE

    ReplyDelete
  23. nnatafuta rafiki wa kweli na muwazi nipo arusha ni mfanyakaz wa shirika fulani hpa arusha elimu yyte anitafute kupitia namba 255759216675 au eliasdavson@gmail.com ASNTE

    ReplyDelete
  24. nnatafuta rafiki wa kweli na muwazi nipo arusha ni mfanyakaz wa shirika fulani hpa arusha elimu yyte anitafute kupitia namba 255759216675 au eliasdavson@gmail.com ASNTE

    ReplyDelete