Tuesday, June 18, 2013

Hatareeeeeee....

 Wapi wenye nyonga zao bibi 7/7/2013 tutakuwa nao kibao kata ndani kuturusha roho..hehe heiya hii sio ya kukosa bibi njoo tulivunje jungu kuelekea kwenye mfungo upate maujuzi ya kumpa mumeo kipindi chote cha mfungo kwanzia, kula, mpaka kwenye kitanda...

Ni palepale Majestic Hall sinza kwa Remmy, kwa kiingilio cha 30,000/= kwanzia saa tano asubuhi mpaka kumi na mbili jioni unafundwa tu mtoto wa kike na kukata nyonga ukitoka hapo uko fresh, tepetepe upya kwa matunzo mapya...haloooo

Pic from: Mashughuli Blog

Reactions:

0 comments:

Post a Comment