Wednesday, May 15, 2013

Katika Mzunguko Tafakari haya....

KWANZA KABISA ILI UFURAHIE KUFANYA MAPENZI NI LAZIMA UFANYE NA MTU AMBAYE UNAMFEEL, HII NDIYO SHERIA YA KWANZA KUBWA SANA, YANI MTU AMBAYE AKIKUSHIKA, AKIUONGELESHA, UKIMKUMBUKA KITU KIPITE TUMBONI KIKATE CHWAAAAAAAA..

UWE NA MUDA WA KUTOSHA KUFANYA MAPENZI NA HUYO MPENZIO WAKO, SIO MUDA WA KUIBA IBA, SIO MUDA WA KUJIFICHA JIFICHA, SIO MUDA WA KUOTEA, NI LAZIMA UWE NA MUDA HASWA MAPENZI YANAHITAJI MUDA.

NILAZIMA UWE UMETULIZA AKILI, KAMA UNA REJESHO SAA NNE ASBH ALAFU UNATAKA KUTOMBANA SAA MBILI WEWE AAA,A UNAJIDANGANYA.. KAMA UNA DENI ALAFU UMEACHA SIMU ON WEWE UNAJIDANGANYA... NI LAZIMA UTULIZE AKILI YAKO, JIFUNZE KUTULIZA AKILI YAKO MTOTO WA KIKE, WANAWAKE WENGI SANA WAMEATHIRIKA AKILI ZAO NA MAMBO YA MAISHA, MAMBO BINAFSI NA MAMBO YA HASIRA NK. HII SIO NZURI JAMANI, KUFIKA KILELENI SIO JAMBO DOGO ETI, EBO.

NI LAZIMA UJUE MWILI WAKO, JUA UKISHIKWA WAPI, UNASIKIA RAHA, JUA UKIFANYWA VIPI UNASIKIA RAHA, SIO HUJUI HATA MAENEO YA MWILI WAKO, HUJUI UKIGUSWA WAPI UNASISIMKA, LA HASHA. NI LAZIMA UWE UNAJUA MWILI WAKO VYEMA.

NI LAZIMA UJIFUNZE MWILI WAKO KUWA SPECIAL, SENSTIVE , SIO KILA MTU AKUBUSU, AKUKISS, AKUSHIKE KIUNO, AKUPIGE KOFI,, SASA HATA MPENZI AKIKUBUSU UTAJUAJE? MPENZI AKIKUPIGA KOFI UTAJUAJE? (Unaweza kufikiri ni utani lakini ni hatari sana na unajikuta umeathirka haa ushikwa na mashine hustuki maana wadada wa siku hizi kubusiwa, kushikwa kiuono ni sawa kabisa, alafu saa ya sex mpenzi wako anakushika kuino hushtuki, si umeshakuwa sugu utashtukaje, ukikisiwa huoni hata si umeshazoea kukisiwa na kila mtu nyooooo , alafu unadai kufika kileleni inakucosts utafikaje?) HIVYO NI LAZIMA MWILI WAKO UWE NA HESHIMA, HESHIMU MWILI WAKO ILI UKIWA KWENYE SHUGHULI PEVU UINJOY.

EPUKA KUWA NA WAPENZI ZAIDI YA MMOJA. UNAPOKUWA NA MPENZI ZAID YA MMOJA KWA WAKATI MMOJA UNAKUWA CONFUSED, HUYU AMEZOEA KUKATIKA, HUYU AMEZOEA KUKUSHIKA MWISHO WA SIKU UNASHINDWA KUJUA UMESIMAMIA WAPI,, UNAPOKUWA NA MPENZI HAKIKISHA ANA LAST LONG ILI UJIJUE, UFURAHIE KITOMBO,, UNLELSS KAMA UNAFANYA FOR FUNNY AMA BIASHARA ILI UPATE PESA, ILA KAMA NI KWA STAREHE UNAJIDANGANYA HAKUNA PENZI LA KUSHARE TAMU LABDA UWE KUBUHU NDIPO UTAINJOY ILA KAMA. HIVYO EPUKA WAPENZI WENGI KW WAKATI MMOJA.

HAPA NDIPO PATAMU.. AIBU. UNAPOAMUA KUFANYA MAPENZI WEKA AIBU PEMBENI. UKIWA NA AIBU AIBU NDUGU ITAKUCOST ITAKUGHARIMU.. MWENZAKO ATAFIKA ANDAKO WEWE UTABAKI HAPO UMEKAA KAMA MBILI,, UKISHAMTHIBITISHA KWAMBA NI MPENZI WAKO,, SASA WEKA AIBU KUSHOTO... AKIWA JUU, AMA UKIWA JUU MWAMBIE FANYA HIVI, WEKA HIVI, KATIKA HIVI INGIZA HIVI SHIKA HIVI,,HATA KAMA NI LIZEMBE MSHIKISHE KWA NGUVU EBO... HAHAHAHAHA... MWAMBIE JAMANI NISHIKE KIUNO, INGIZA KIDOLE NAKAZALIKA. WENGI HUWA MNAONA AIBU.. AIBU SIO JAMBO ZURI KWENYE MAPENZI HASA SAA YA KUTOMBANA,, KUWA WAZI MUELEZE,,,,

WENGI WAMEKUWA WAKIPENDA KUTUMIA KILEO, KWA KUWASAIDIA KUONDOA AIBU.. FINE KAMA UNAKUNYWA SINA NENO JUU YA HILI ITS ABOUT YOU.. . LAKINI KAMA HUNYWI SASA AIBU YAKO UIONDOE, JIFUNZE KUONDOA AIBU.. KWAMA ANAINGIZA MBOO NDAN KWA NINI UONE AIBU? USIONE AIBU,, ILA KAMA UNAKUNYWA FINE. ILA SASA NA KUNYWA YENYEWE SIO YA KONYAGI, AMA SAFARI 5, PUUU

USAFI, USAFI NAO NI CHACHU YA MAPENZI, HAKIKISHA UNAKUWA MSAFI WEWE NA MWENZA WAKO ANAKUWA MSAFI, MDOMO, MIGUU KATI KATI YA VIDOLE, MATAKO, UKE, UUME, PUA, MASKIO, MAKWAPA,NI SEHEMU NYETI, BAHATI MBAYA MKASHIKANA HAYO MAENEO ALAFU MTU AKAPITISHA MKONO HUKO ALAFU ANUSE DAH! MSHIKAJI NI NOMA,, HIVYO NI VYEMA HAYA MAENEO YAKAWA SAFI SANA, NI JAMBO LA KUZINGATIA.

ENEO LILILOTULIA, WAKATI MWINGINE HILI NALO NI JAMBO LA KUZINGATIA,, KAMA UKO NYUMBANI WAJENGEE WATOTO WAKO MAZINGIRA YA KUWA NA UTULIVU WAKATI WOWOTE, HII ITAWASAIDIA SANA, WAJULISHE KWAMBA MAMA NA BABA WAKIWA WAMETULIA HAKUNA KUSUMBULIWA, SIO MKO NDO MNAANZA MARA MTOTO ANALIA MAMAAAA, KAANGUKA SIJUI KAFANYAJE, MARA GETI LINAGONGWA, MARA TV IMEONGEZWA SAAUTI, MARA MFUNIKO UMEANGUKA, MARA SIJUI NINI,, HII NAYO HUPOTEZA UMAKINI,, NA KWA WASICHANA KAMA UNAFANYIA KWAKO HALI KAZALIKA PENDA UTULIVU , SIO UNAENDELEA NA SHUGHULI KUNA SHOGA YAKO ANAJUA KWAKO AKISHAKUBALIWA NA MLINZI KUINGIA BASI ANAKUJA MOJA KWA MOJA HADI MLANGONI ANAGONGA, PUUUUU MBAKA! AMA JIRANI ANAANZA KUITA, SHERAAAAA, SHERAAAAAA, EBO? UTAFURAHIA NINI SASA HAPO? PRIVACY KWA GHARAMA ZOZOTE ZILE IWE KWAKO, KWENU, KWAKE AMA HOTELINI NIJAMBO LA KUZINGATIA.

Kwanini usienjoy mzunguko inahusu..kwa raha zako bwana




Reactions:

0 comments:

Post a Comment