Thursday, May 16, 2013

Hili nawe linakukuta....

TANGAZO: Kama unajijuwa wewe mpenzi/mume/mke wako ama wewe mwenyewe ni mvivu wa mzunguko juu ya huwezi zaidi ya mzunguko moja naomba uje hapa nina dawa ya kukupa tena ya kiasili haina chemicals simanajuwa mimi nacheza na asili tu..jamani na ukishatumia kama huna aibu naomba utoe majibu yake hapa..kuna mdada nimempa jumatano leo kanipigia simu na haya ndio maneno yake"Rosemary Mizizi kumanina zako mtoto mdogo halafu mchawi, jamani ndani ya nyumba sasa hatulali ni kutombana tu mwanaume anawahi kurudi na akishapumzika anataka kutombana, nachoka lakini nasikia raha mshenzi kweli wewe mwanamke"...nikatumiwa na 20,000/- ya beer...

Kama na wewe unatatizo hili karibu nikutibie...

Whatsapp na unipigie, Viber, Tango :0717 019320 ama uniinbox facebook..

Reactions:

0 comments:

Post a Comment