Tuesday, April 2, 2013

Mwanamke chumbani

Jamani mashoga zangu siku ndio hizo zinakaribia umeshalipia nafasi yako shoga kungwi sophy unamjuwa weye manjonjo yake unayafahamu waulize wanaokaa temeke wakupe habari yake..haloooooooooooo anakwambia hii sio ya kukosa ukamuone mwenyewe anakwambia mchina ameleta kila kitu feki ameshindwa kutengeneza nyonga feki..hehe heiya

Shoga ni majestic hall sinza kwa remmy tarehe 26/4/2013 kwanzia saa kumi jioni ukajionee nyonga za kitandani matata na ukapewe maujuzi kibao ila lipia nafasi yako sasa uweze kupewa dera lako mapema ukumbini kama huna sare na kadi huingii...

Kazi kwako

Reactions:

0 comments:

Post a Comment