Tuesday, April 9, 2013

Hatareeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Jamani halooooooooooooooooooo maana ngoja nicheke kabla sijaandika hili nilikuwa na mdada mmoja ambaye atakuwepo katika kufundwa siku hiyo akawa ananiambia kitu kwamba unajuwa kama uke wa mwanamke ni kama kitabu unakurasa????!!!!! eenhee ndio na wewe hujuwi shoga akanifunda kurusa zilivyo na kama wewe mwanamke unataka kujuwa kama mwanaume wako anajuwa kukuduuuuuuuuuu vizuri yani ni mtaalam wa hayo mambo atafungua kurusa.

Sijataka kuwafahamisha tokea majuzi maana nilikuwa nafanya experience mwenyewe na siri yangu naiweka moyoni sitaki kujimwaga hapa..nimeamini kati ya wanaume kumi ni wanaume wawili tu ndio wanajuwa kuduu mwanamke kiutalaam kivipi sio nimeenda kujaribu hapana ni baada ya kuwaojo wanaume jinsi wanavyowaduuu wanawake zao.

Unataka kufahamu kitabu kinakuwaje na jinsi kurasa zinavyofunguliwa njoo kwenye mafundo sitaki kumwaga mambo hadharani ukitaka kujifunza lazima uingie darasani lini hiyo 26/4/2013 Majestic hall sinza kwa remmy kwanzia saa 10jioni mpaka 5usiku ni kufundwa tu kwa kwenda mbele lipia nafasi yako mapema 30,000/= ili upewe na dera hakuna mtu atakayeingia kwenye kufundwa kama hajavaa sare la dera letu na kuwa na kadi yetu, kwahiyo lipia sasa kabla hujachelewa.

Reactions:

0 comments:

Post a Comment