Wednesday, March 27, 2013

Wapi wa ubuyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Wapendwa mafuta ya ubuyu ni dawa nzuri sana kwa mwili na pia ukijipaka unakuwa ng'aring'ari lakini pia unajuwa kuna watu wanatumia mafuta ya ubuyu kutawazia...halooooooooooooooo eenhee ndio je hukujuwa ama hujuwi yanasaidia nini shoga hapa mjini siku hizi hakuna mchagga wala watanga kitandani ngoma drooooooooooo...sisi huku maneno hakuna tunakufundisha kazi shoga na wewe ukamate ndege wako sio kila siku unashika manati unakamata mizoga tu inakutia shombo halafu inakuacha..Inahusu

Sasa kama hukujuwa na hilo ndio nakwambia uje huko tukufunde bibi ukafundike haswaaaaaa na yatakuwepo pia kwa wanaotaka kununua....Hatareeeeeeeeeee chezea waswahili siye

Tukutane siku hiyo

Reactions:

0 comments:

Post a Comment