Sunday, March 24, 2013

Virutubisho vya shahawa...

Jamani wacha miye nicheke mtoto wa watu jana tulikuwa tunafunda wanawake fulani katika kufunda nikaawaambia wanawake kwamba jamani mapenzi mnatambua kwamba ni uchafu na umalaya tena siye wenzio ukituita malaya tunafurahi maana ni cheo cha kujuwa kuitumikia uume vizuri..

Anyways tukaingia katika swala la kumnyonya mwanaume na yeye kukufanyia hivyo lakini nikaawambia wanawake kwamba unapomnjonja mpenzi wako na akafika kileleni usione kinywaa eti ukatoa zimwagike pembeni kwanini usiache zimwagike mdomoni tena uzimeze kabisa, oohh wanawake wanaona kinyaa tena nakutaka kutapika inahusu wewe mtoto wa watu anavyokunyonya na ukafika kileleni na kumwagia mdomoni unaona unamkomoa..shoga ohoooo shauri yako

Tena wanawake sasa utakuta jana ndio katoka kubleed lakini jamaa bado anaingia chumvini nyie hamtaki kisa unaona zinanuka sijui zinaladha ya chumvi..haloooooooo kwani wewe hujui kama zile shahawa pia zinaungwa kama mboga..ndio kama ulikuwa hujui ndio ujuwe


Zinaungwaje, unatumia nini, wakati gani na kiasi gani lipia nafasi yako mapema uje ufundwe tarehe 26/4/2013 Majestic hall sinza kwa remmy kwa kiingilio cha 30,000/= upewe na dera lako mapema

Mwanamke maujuzi bwana sura unakazia..

Reactions:

0 comments:

Post a Comment