Monday, March 18, 2013

Hatareeeeeeeeeeeeeeeeee

Hehe heiya shoga mwanamke kiuno haijalishi wewe mnene, mwembamba tako unalo ama huna mwanamke nyonga bibi unaambiwa urembo mwanamke tabia nyonga inakazia..chezea miye weye

Shoga siku yetu ya kufundwa utafundwa pia kukata kiuno yani hili ndio tatizo la wanawake wengi shoga kiuno cha mziki kinahusu nini kitandani kisa cha kutaka kumvunjua mtoto wa watu uume ni nini unazunguka kama pia inahusu..haloooooooooooooo

Mwanamke utafundwa kwa kuonyeshwa na watu maalumu jinsi ya kukata kiuno cha kitandani ukampe raha shemeji yangu kama sio mme wetu..hehe heiya

Ni tarehe 26/4/2013 tena itakuwa sikukuu hakuna kazi shoga akuu njoo mapema tufundane mpaka saa tano usiku kwa kulipia 30,000/= utapewa na dera uje ujimwayemwaye..nipigie upate lako mapema

Wanasema mapenzi yametokea uswahilini waache waswahili wakufunde..mtaarifu shoga yako, shoga yake dada na wifi pia usimuache aone unachompa kaka yake kinachomzingua wafunge midomo yao kutaka kuwagombanisha..watakuwezea wapi 

Mwanamke maujuzi bwana

Reactions:

0 comments:

Post a Comment