Monday, December 10, 2012

Chezea kinywaji mlipuko weye...

Hehe heiya hapa bwana ndio wanawake wote waliokuja kufundwa walipochanganyikiwa, bwana wanawake kweli mambo mengi hatuyajui basi ukiona wanavyofundwa wanavyoshangaa yani mpaka unasikia raha, waliposikia kuhusu champaigne je uuwwiiiiii...ni hivi

Unapokuwa kwenye mzunguko na mwenzio hii style inapendeza kama mmekaa style kati ya hizi mwanamke akiwa chini (kifo cha mende) ama chuma mboga kama wenyewe waswahili tunavyooita huku ukiwa unampa mwenziyo maraha ukikatika taratibu basi pale unapoona anatoka sasa wewe mwanamke unatakiwa ukaze kuta za uke wako bila kuachia unapavuta ndani mpaka atakapomaliza kutoka kabisa yani usiachie katikati ukiachia utakuwa hujafanya linalotakiwa.

Baada ya kufanya vyema bila kuachia utamsikia mwanaume wako anapiga kelele sana sio kwa maumivu bali kwa raha anazozipata maana utakuwa kama unamkamua shahawa zote na usimuachie mpaka atakapotaka kutoka mwenyewe baada ya hapo cha kwanza kufanya ni kulala usingizi mzito sana na usishangae akishindwa kurudia tena mzunguko siku hiyo hata wiki nzima maana ile shughuli sio nyepesi jamani.

Wanawake waliojaribu hii wanasema wataifanya sana hii pindi wame zao wanaaga kwenda safari maana anauhakika hatazungusha wiki nzima na wengine waliojaribu wamenipigia simu na kutoa shukrani zao maana hawajawahi sifiwa kama walivyofanya style hii ndio nikagundua nahitaji sana kufunda wanawake naamini ndoa nyingi na mahusiano mengi ya halali yatazidi kudumu mwanamke unapokubali kujifunza na kumfanyia wako wa halali.

Reactions:

0 comments:

Post a Comment