Monday, December 10, 2012

Hii ni picha moja ambayo niliruhusu hawa shoga zangu wanipige nilipokuwa nawafunda kukata kiuno style ya chuma mboga..hehe heiya mama wee shanga zangu nazo hazikutaka kujificha mpaka zijitokeze zionekane..mwanamke kiuno bwana mengine yote matokeo.

Na siyo ukizungushe kama mcheza shoo ukaja kukata uume wa watu au kuuvimbisha kiuno cha kitanda ni taratibu utamsikia tu mwenyewe anamaliza ahsante kila ukipiga kona..chezea siye weye huku matendo tu hakunaga maneno maana watu wananogewa mpaka nguo wanavua kweli hakuna starehe na utamu zaidi ya utamu wa kitanda.

Karibu na wewe wakati ujao

Reactions:

2 comments:

  1. ilikuwa poa ila shanga hukutufunda jamani

    ReplyDelete
  2. Wanawake Tanzania big up, viuno, matako vitambi nakadhalika. Mnapagawisha kwa kweli natamani nipate wa kummiliki maana raha yake si utani. Ila tatizo tu mnakuwa mnabana sana! Why?

    ReplyDelete