Monday, January 23, 2012

Hi Rosemary!

mm bado nina utata na issue ya shanga nimesikia wandengereko ni wataalam wa hiyo kitu, naombaajitokeze mmoja atupe wenzie ujuzi au wewe dada rose tufanyie utafiti utupe majibu mazuri.


Jamani kwanza nataka kila mtu aelewe kwamba siku hizi kila mtu mjuzi wa sita kwa sita sio

kamazamani tulikuwa tunasikia sifa za kabila fulani kuwa wataalamu wa kuvaa shanga na kwenye

mzunguko shanga tunavaakupendezesha kiuno cha mwanamke na ndio maana hata watoto wadogo pia

huvishwa shanga, ikijakwenye sita kwa sita kila mtu hutumia shanga zake jinsi apendavyo yeye nitakupa

mfano unapokuwa umevaa shanga inakuwa rahisi wewe kuzungusha kiuno kwenye shughuli maana

ukiwa unazungusha kiuno vizuri utazisikia zinapanda juu na kushuka chini pia kwa mwendo

huo zinakutekenya kukuongezea hamu ya kuendelea kuzungusha kiuno.

Pili ukipata mwanaume anayejuwa kuzichezea shanga utafuzidi furahia mzunguko kwani atazisugua na

mwili wako kwa taratibu akikutekenya nazo basi huku wee acha tu, na utakapomaliza mzunguko na wote

kufika kileleni basi shanga hupata kazi nyengine utafungua na mwenza wako kukuchezeshea katika uke

wako kwa juu akipeleka juu na chini ili kuamsha tena hisia zako kwa mzunguko mwengine ama kukupa

raha tu na wewe pia kuzichukua mpenziwako akiwa amelala unazitumia kumpapasa nazo mwili mzima

anapokuwa amepumzika zinamfanya kurelax zaidi na kuongeza hamu ya kutaka kukupa maraha.

Hivyo ndio ninavyojuwa na kutumia shanga zangu, lakini matumizi pia bado yapo mengi sana na ndio

maana nikakwambia kila mtu na ujuzi wake, na ukumbuke sio kila mwanaume anaweza kutumia shanga

unaweza ukawa unavaa lakini mwanaume wako hajui kuzitumia basi utamfundisha kama haelewi basi

mpotezee labda hapendi na mwanaume ukiona mkeo anavaa shanga na mashamsham ya hizo shangaa

huyaoni ni haki yako kuyadai maana asije akawa anapewa mwengine kwako zikabaki kuwa urembo

unaziona kwa macho tu wanatumia wengine..inakuwa haipendezi..

Reactions:

3 comments:

  1. mie wa kwangu ndo ugonjwa wake huo, na yeye ndo alinifundusha, maana zamani nlikua najua ni za mashangingi eti, looh sa hivi kiunoni hazintoki, mwenyewe akikaa tu karibu yangu sharti kashaweka mkono anapapasa basi huku ananimwagia misifa akiniangalia usoni,kichofwata hapo ni dozi nzito yenye mahaba na uchu, basi ilimradi raha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. si unaona dada rose nilikuwa cjui kama unaweza kuchezea uke kwa kutumia shanga, hivyo leo nimejifunza kitu kipya. asante kwa kujali na kujibu.

      Delete
  2. ASANTE KWA KUTUELIMISHA

    ReplyDelete