Tuesday, February 10, 2015

Weeeee ndoa hizi jamani mpaka huruma ila na sisi wanawake tulioolewa tumezidi acha yatukute saazingine.....

WANAWAKE TULIO KWENYE NDOA KWANINI TUNAPENDA SANA KURELAX NA KUJIONA KWAMBA KWASABABU TUMESHAOLEWA BASI TUMESHAFIKA HAKUNA KUACHIKA

 YANI UNAJIBWETEKA KILA IDARA SIO KWA WATOTO, SIO KWA MUMEO NA SIO KWA NYUMBA NZIMA

YANI MAJUKUMU YAKO YOTE KWAKUA UNAMSICHANA WA KAZI UNAMUACHIA MSICHANA NDIO AYAFANYE KWA KISINGIZIO UNAWAHI KAZINI NA UKIRUDI UNAKUA UMECHOKA JAMANI HII TABIA KILA SIKU NAIPIGA MARUFUKU

HUYU MAMA NA YEYE ALIKUA HIVYO KILA KITU ALIKUA ANAMUACHIA MSICHANA WA KAZI AFANYE, MPAKA KUTANDIKA KITANDA ANACHOLALIA NA MUMEWE!!!!

KWELI JAMANI WANAWAKE CHUMBANI KWAKO MSICHANA WA KAZI AKUTANDIKIE KITANDA, AKUDEKIE UKINIAMBIA KUKUWEKEA MAJI KWAKUA MAJI HAYATOKI NA ANACHOTA MCHANA UKIWA KAZINI NITAELEWA LAKINI SIO KUTANDIKIWA WALA KUFANYIWA USAFI

SHUKA UMELALIA NA MUMEO MMEPEANA USIKU MASHAHAWA MENGINE YAKABAKI KITANDANI KWAKUA HUJUI KUMFUTA VIZURI AU WEWE ZIMEDONDOKA KWAKO BAHATI MBAYA UNAACHA SHUKA MTOTO WA WATU ANAKUJA ANATANDIKA ANASHIKA HAYO MASHUKA NI AIBU

BASI HUYU BABA KUMBE ALIKUA ANACHUNGUZA KILA KITU KINACHOENDELEA PALE NYUMBANI NA KUGUNDUA KWAMBA DADA NDIO KAGEUKA MAMA MAANA KILA KITU ANAFANYA YEYE MAMA HANA MUDA

YULE BABA AKAANZA KUVUTIWA NA YULE MSICHANA NA HIVI MTOTO WA WATU ALIKUA ANATABIA NZURI NA MCHAPA KAZI BABA AKAANZA KULA CHINI KWA CHINI MTOTO NAYE HAKUKATAA AKALIKUBALI DYUDYU LA MAMA AKAWA ANAHANGAIKA NALO KWA MAHABA NA NDIO UMKUTE KAFUNDWA WEEE UTAOMBA POOO

IKAENDELEA HIVYO MPAKA MSICHANA WA KAZI KABEBA MIMBA IKAKUA MAMA KUCHANGANYIKIWA MIMBA YA NANI NIAMBIE AMA NIKUFUKUZE BABA AKAMWAMBIA WALA USIMFUKUZE HIYO MIMBA NI YANGU

MAMA WA WATU KUPATA PRESHA NA KUKIMBIZWA HOSPITAL SIKU MBILI JANA NDIO KURUDI NA BABA KUMUELEZA KILA KITU MKEWE ALIVYOKUA ANAONA MPAKA AKAAMUA SAA KWAKUA NILIOA NIPATE MSAIDIZI NA MKE WANGU ANIFANYIE HIVYO VITU NIRINGE NA MIMI NINA MKE MATOKEO YAKE ANANIFANYIA DADA BASI NIKAAMUA NA DADA AWE MKE WANGU

KWAHIYO MTAKUA WOTE WAWILI HAPA WAKE ZANGU, YULE DADA HAKUAMINI AKAWA KAMA KACHANGANYIKIWA AKALIA SANA WATU WAKAMSHAURI AONDOKE TU AKAPUMZIKE AKABEBA KILA KITU CHAKE NA WANAE NA KUONDOKA AKAMUACHIA MSICHANA WA KAZI NYUMBA

TUENDELEE TU KUBWETEKA WASICHANA WAKAZI WATUNYOOSHE

 ****END*****

Reactions:

0 comments:

Post a Comment