Thursday, September 19, 2013

Hatareeeeeee ya jiji..

Hizi kuta za nyumba jamani laiti zingekuwa zinaongea zingetuumbua sana, jamani kuweni makini na hawa wanaume wanaotutongoza na kweli ukiamua kuwa na mwanaume uhakikishe unakifua kikubwa cha kumbebea msalaba wake.

Jana nimekutana na mdada mmoja katika kupiga story akaanza kutuhadithia kwamba ametongozwa na mume wa mtu yani huyo kaka ni wa maana ni mzuri hatari, ana hela na anaendesha gari nzuri sana, siunajuwa tena mwanamke katongozwa kakubali baada ya wiki haooooooo mpaka KIMYA KIMYA GUEST HOUSE kufika huko wakala, wakanywa ikafika muda wa kucheza goma, mwanamke anakwambia kijana anajuwa kucheza yule hatari yani anakata kiuno sijawahi ona aliniko****za kama mara kumi nadhani maana kila akienda huku miye nako***a akigonga kule nako****a..

Basi ikafika muda wa yeye sasa kijana anataka kuko***a akaniweka style ya kifo cha mende yeye akiwa juu huku bado ananikatikia tu na mimi nafurahia goma lake akaniambia anako**a na akiwa anakojoa anapenda niwe namtia vidole kwenye O!!!!!!!!! ndio yani mara ya kwanza nilihisi nimesikia vibaya nikamwambia unasemaje mpenzi akaniambia ndio siwezi kuko***a mpaka uwe unanitia kidole kwenye O ndio nasikia raha ya kuko****a.

Basi nikaanza kusaka O ilipo mtoto wa watu kwa mara ya kwanza tokea nitoke tumboni mwa mama yangu kumtia mwanaume kidole basi jamaa akawa anataka kuko***a kila anapozidi kufika kileleni ananiambia ingiza tena na tena ndani zaidi jamani mimi huku raha sina nawaza sasa jamani hapa sinitatoka na choo cha mtu mzima kwenye kidole..

Pale tena hamu ndio sina tena, huku na shughulishwa natamani tu jamaa amalize kuko**a niinuke niondoke, mara jamaa akamaliza loohh nikamtupa huko kitandani nikaenda zangu bafuni kuoga, nivae niondoke na nihakikishe simtafuti tena huyo mwanaume.

Nilipokuwa bafuni nikawa namuwazia mkewe huyu dada masikini anamoyo kweli yani kila akichezeshwa goma hiyo ndio kazi yake, naona mimi ndoa ingenishinda, nikatoka bafuni nikavaa nguo nikamuaga yule baba naondoka akanipa hela ya kupanda tax na hela nyingine nyingi tu ya matumizi huku akiniomba nisimtangazie kwa watu ni mfichie aibu yake, nikamwambia neno moja tu "kama unaona hii ni aibu kwanini usitulie na mkeo anayekuvumilia na hii aibu" nikamsonya nikaondoka sijamtafuta yule mwanaume mpaka leo mwenyewe kutwa anakazana kunitafuta ila sitaki tena ile adhabu...Mixyuuuuuuuuuuuuuuuu

Reactions:

0 comments:

Post a Comment