Thursday, August 1, 2013

wanawake...

Leo nataka niongee na wanawake wanaotoa nyuma, jamani kutoa nyuma ni maamuzi ya mtu na starehe zako, wanawake wengi wanaponzwa na wanaume kuwapa nyuma na wao bila kufikiria wanadhani kumpa mwanaume nyuma ndio nitamuweka mkononi nani kakukwambia mwanaume anawekwa mkononi, matokeo yake wanawake wanaharibika mwanamke utamkuta mzuri akivaa anapendeza kumbe hana bikra ya mbele wala ya nyuma, sitetei kutoa nyuma lakini bora utoe nyuma lakini upo kwenye ndoa kuliko utoe nyuma hujaolewa matokeo yake ukiachika unapata tu aibu na wanaume wanahadithiaga unajipatia tu aibu...MWANAMKE usidanganyike ukatoa nyuma kama kukunyonya akunyonye tu lakini sio aingize dude lake humo..na kama wewe ni mwanamke na umeshaliwa sana nyuma na huipendi hali hiyo na imekuletea madhara kuna dawa imesaidia kukaza mbele inaweza pia ikakusaidia kukukaza nyuma nipigie 0717019320....

Reactions: