Friday, May 31, 2013

Haya sasa...

Habari! Naomba unipostie ujumbe wangu kwenye blog yako,




Mimi ni mkaka wakitanzania naishi dar, natafuta mwanamke mtu mzima mwenyehitaji lakupendwa tupendane na kiu zetu za mapenzi tutimiziane kwa raha na uhuru wetu,



Nina miaka 38, yeye awe umri kuanzia miaka 40 kundelea, ambae yuko tayari awasiliane nami kwa e mail erickytz@yahoo.com



Reactions:

2 comments:

  1. Naitwa jamal nipo bwagamoyo nami natafuta rafiki wa kike umri 30-50 anicheki 0719 960 200

    ReplyDelete
  2. Naitwa jamal nipo bwagamoyo,natafuta rafiki wa kike 30-50 anicheki 0719 960 200

    ReplyDelete