Friday, April 5, 2013

Hatareeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Halooo mashoga zangu hilo ndio kundi la kibao kata shoga tutakuwa nao siku hiyo ya kufunda 26/4/2013 hehe heiya kwa raha zetu siye waswahili shoga mauno unayajuwa kuyakata raha ya kibao kata shoga mauno uyakate...halllooooooooooooooooo sitaki kusema mengi miye ila tu nakukumbusha ulipie ticket yako mapema uje upewe maraha nawe uyapokee...haloooooooooooooooooooooo

Shoga siye waswahili yunafunda kiswahili umeona watu na madera yao walivyopendeza hizo ndio shughuli zetu bwana..lipia na wewe upate lako mapema usije kosa..


Picture source:Mashughuli Blog

Reactions:

0 comments:

Post a Comment