Monday, January 14, 2013

Kusingwa kwa raha zako...

wanawake offer hiyo mwanamke maujuzi jamani tunatoa siku tatu kwanzia 23/1, 24/1, 25/1 tunafundisha kusinga 20,000/= tu na chombeza zote za kusingia zitakuwemo ukiona linakukwama utapata pia na kinywaji cha kushushia haya sasa hii inaonyeshwa private zaidi mpaka nguo zitavuliwa hapo kuonyesha vizuri jinsi ya kusinga mwanamke maujuzi bwana chagua siku yako..hehe heiya hapa kazi tu ashindwe mwenyewe maneno huwa hatuna mwanamke kujiamini bwana kila idara upo ng'aring'ari kwanzia saa kumi na moja magomeni mikumi karibu na bar ya lango la jiji au nipigie kwa maelekezo zaidi..

Reactions:

0 comments:

Post a Comment