Monday, December 17, 2012

Arusha Mpoooooooooo...

Haya sasa baada ya kutoka Geita mwezi wa kwanza ni zamu yenu wana Arusha, Moshi na wote wajirani na hapo wadada mpo tayari kufundwa mambo yootee yanayohusu chumba chako wewe na mpenzi/mume wako.

Mwanamke unajiamini hii ni yako sio ya kuikosa njoo ukiwa umeshakula umeshiba upo tayari kuchukuwa maujuzi kwa kiingilio cha 20,000/= tukutane Penguin Resort Hotel - Sakina kwanzia saa nane na mafunzo kuanza rasmi saa tisa wala usibebe kinywaji tutakupa siye.

Mwanamke nyonga bwana njoo ujione mwenyeweeeeee..

Lipia nafasi yako kwa tigo pesa tu 0717 019320 utapewa number yako ya siri na hiyo ndio kiingilio chako hakikisha huisahau, tunafanya hivi kwasababu haya ni mambo ya ndani na hatutaki kumfurahisha kila mtu anayelipia ndio anayejifunza.

Chezea siye weye....

Reactions:

0 comments:

Post a Comment