Wednesday, November 21, 2012

SOMO..

Unaambiwa raha ya nye.....ge ni kunye....zana leo mwanamke nataka nikudokeze kitu kidunchu unajuwa kama mwanaume wako na yeye ana kilele??? sio udhani tu anavyotoka shahawa pale ndio kafika kileleni unajitapa kabisa kila mara namfikisha mpenzi wangu kileleni shoga kileleni huko kwa kutoa shahawa hata yeye mwenyewe akijipiga pu...to anajifikisha kileleni.

Shoga kuna sehemu mwanaume ukimshika anafika kileleni hata mara tano na hapo bado hajaingia akafikie kwenye kutoa shahawa unaijuwa sehemu yenyewe pinde zake unazifahamu kuzizungusha??? haaloooooooooooooooo nisikumalizie stimu miye tukutane 7/12/2012 siye wabayaaaaa hakuna maneno hapa kazi tu maneno kwenuuuuu kwa malipo nitwangie tu number yangu hiyo hapo juu utaelekezwa zaidi chakufanya na kumbuka siku zimeshaisha.

Reactions:

0 comments:

Post a Comment